GENSHIN IMPACT: 6 ĐIỂM CỘNG VƯỢT TRỘI TRÊN PHIÊN BẢN MOBILE

huyenvattu

1/10/22
23
0
1
hacom.vn
Genshin Impact đã tạo được một cú hit đột phá nhắc diễn ra từ game phát hành năm 2020. mang mẫu thời kì liên tục, một thế giới mở mang lớn, cùng vô vàn cốt truyện và nhân vật để người chơi khám phá, Genshin Impact Mobile đã thực sự thu hút người chơi từ khắp nơi trên thế giới.
Genshin Impact Mobile: 6 điểm tốt vượt trội
Trò chơi có sẵn trên phổ biến nền tảng như PlayStation 4, PC và trên thiết bị di động, giúp phổ thông người chơi có sở thích khác nhau mang thể truy vấn cập. những phiên bản dành cho trang bị di động, PC và PlayStation đều sở hữu sự dị biệt và mỗi nền móng đều sở hữu cái thú vị của riêng nó, nhưng có lẽ Genshin Impact Mobile là phiên bản thấp nhất để tận hưởng trò chơi. Dưới đây là lý do vì sao.

có thể tùy chỉnh đồ họa
Genshin Impact Mobile có thể tùy chỉnh đồ họa theo ý muốn. Trong tab menu đồ họa, người chơi mang thể mua thấy phổ thông tùy chọn về chất lượng hình ảnh của Genshin Impact, cộng với 1 thanh thông tin hữu ích cho bạn biết liệu bạn sở hữu đang đẩy trang bị của mình tới dừng hay không.

Người chơi sở hữu thể tùy chỉnh mọi thứ trong khoảng tốc độ khung hình, ánh sáng, kích thước đám đông và chất lượng kết cấu, số đông chỉ có một vài thao tác. giả dụ bạn quan tâm tới việc tiết kiệm pin hoặc giả dụ bạn với ý định đẩy vật dụng của mình tới dừng và sở hữu được trải nghiệm chơi trò chơi cuốn hút nhất mang thể, bạn sở hữu thể khiến điều đấy trên phiên bản game mobile, vì điều này còn thiếu trong phiên bản PlayStation 4 .

với thể lưu trữ tiến trình đa nền móng
ví như bạn chơi Genshin Impact trên PlayStation 4, tiến trình trò chơi của bạn được gắn mang account PlayStation Network của bạn. Điều này mang nghĩa là bạn chỉ với thể tiếp tục chơi trên PlayStation và chẳng thể tiếp diễn trò chơi của mình trên đồ vật di động hoặc PC. Đây sở hữu thể là 1 nhược điểm to đối sở hữu các người ái mộ cần sự cởi mở khi chơi game và chẳng hề lúc nào cũng phụ thuộc vào 1 máy.

May mắn thay, Genshin Impact Mobile mang tính năng lưu trên phổ quát nền móng. Bạn chỉ cần đăng nhập vào account Mihoyo của mình trên PC bằng thông báo đăng nhập giống như account di động của bạn và bạn sẽ tiếp diễn trò chơi của mình.

Kích thước lưu trữ nhỏ hơn
Genshin Impact là một trò chơi lớn có phổ biến nhân vật, những đoạn hoạt cảnh được lồng tiếng đông đảo và một toàn cầu rộng lớn để khám phá. vì vậy, không sở hữu gì kinh ngạc khi kích thước tệp của trò chơi cũng khá lớn. Trên PC, trò chơi đề xuất khoảng 30GB dung lượng trống trên ổ đĩa của bạn, mất phổ biến dung lượng cũng như thời kì để chuyên chở game xuống.

Genshin Impact Mobile với kích thước nhỏ hơn, khoảng 10GB, điều này có thể giúp vận tải xuống thuận lợi hơn cho các người chơi sở hữu kết nối internet chậm hơn và cũng chỉ chiếm ít bộ nhớ hơn trên thiết bị của bạn.

hỗ trợ tay cầm cho hệ quản lý iOS
Trong bản cập nhật vừa qua, Genshin Impact đã bổ sung hỗ trợ tay cầm chơi game genshin Impact cho phiên bản iOS. Điều này với nghĩa là bạn chỉ cần ghép nối bất kỳ bộ điều khiển Bluetooth nào, chẳng hạn như DualShock 4, sở hữu trang bị iOS của bạn và hưởng thụ trò chơi. tương trợ tay cầm giúp trò chơi trở thành thú vị hơn đa dạng lúc chơi trên iPhone và iPad, cùng lúc cung ứng màn hình to hơn để thưởng thức đúng khung cảnh của trò chơi.

dễ dàng kiếm tìm tiền và nguyên vật liệu
đông đảo phần thưởng trong trò chơi của Genshin Impact cần phải làm cho nhiệm vụ để mở khóa và giả dụ bạn muốn tận dụng tối đa trò chơi, bạn cần tập hợp vào việc kiếm tiền huê hồng hàng ngày và thực hiện phổ thông nhiệm vụ mà trò chơi sản xuất.

không những thế, còn sở hữu phần lớn thế giới Genshin Impact để khám phá và hoàn thành các nhiệm vụ câu chuyện. bên cạnh đó, sở hữu phiên bản di động, việc kiếm tiền huê hồng hàng ngày và hoàn tất những nhiệm vụ hàng ngày khác trở thành thuận lợi hơn. Bạn sở hữu thể hoàn tất chúng mọi khi mọi nơi và lưu nội dung thú vị hơn để trải nghiệm trên PC của mình bằng cách đăng nhập bằng cùng một tài khoản.

Genshin Impact Mobile: Phiên bản cho sự cởi mở
nếu như bạn là kiểu người hay ra ngoài hoặc nếu bạn ko có dịp chơi game ở một địa điểm cụ thể thường xuyên, thì Genshin Impact Mobile là chọn lựa hoàn hảo cho bạn. Trên trang bị di động, bạn được phân phối các tùy chọn cho phép bạn điều chỉnh trò chơi theo sở thích của mình, trong khoảng việc chọn cài đặt đồ họa tới quyết định bạn muốn chơi bằng bộ điều khiển hay sử dụng điều khiển cảm ứng.

Như đã nói trước đó, phiên bản di động cho phép bạn trải nghiệm đông đảo trò chơi cũng như câu chuyện và toàn cầu của nó, cùng lúc cho phép bạn tham gia các chương trình giảm giá phần thưởng trực tuyến. không những thế, bạn sở hữu thể tiếp diễn trò chơi của mình ở nơi bạn đã giới hạn lại bằng cách đăng nhập vào trương mục của mình trên PC để tiếp tục chơi trên màn hình lớn hoặc mang hình ảnh đẹp hơn. Game mobile 2021 ko chỉ với tính di động mà còn rất linh động. Tham khảo các loại tay cầm chơi game khác tại HACOM

Facebook Comment